

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAISI –TAMISEMI

HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO

BERNARD MEMBE SEKONDARI

S .L . P 376

LUSHOTO

14-12-2020

KUMB;BMSS/VOL No 10

JINA LA MWANAFUNZI.....

**YAH;MAELEKEZO YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA SHULE YA SEEKONDARI
BERNARD MEMBE**

Ninayofuraha kukujulisha kuwa umechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule ya sekondari BERNARD MEMBE 2021. Tarehe ya kuripotii shuleni 11/01/2021.

A.MAHALI SHULE ILIPO

Shule ya sekondari Bernard Membe ipo kijiji cha Mshangai, kata ya Kwekanga ,Tarafa ya Mlalo wilaya ya Lushoto, ipo umbali wa kilomita 30km kutoka Lushoto mjini.

B. SARE ZA SHULE

1) WAVULANA

Sare ya shule ni shati jeupe la mikono mifupi ,T –shirt ya blue ,suruali ya kijani isiyobana,mkanda mweusi ,soksi nyeusi viatu vyeusi vya ngozi visiwe na visigino virefu na view vya kufunga na kamba pamoja na sweta rangi nyeusi.

2) WASICHANA

Sare za shule ni shati jeupe la mikono mifupi ,T-shirt ya blue ,sketi ya kijani ndefu ,soksi nyeupe ,viatu vyuesi vya ngozi visiwe na visigo virefu na view vya kufunga kwa kamba pamoja na sweta rangi nyeusi ,kwa waislamu ni pamoja hijabu ndefu nyeupe

C.VIFAA MUHIMU VYA MATUMIZI

- Madaftari (10) aina ya counter book quire (3)
- Mkebe (mathematical set)
- English to Swahili dictionary
- Begi la shule
- Peni za blue na kalamu za kutosha

D.MAKAZI YA MWANAFUNZI

- Shule hii ni ya kutwa na uongozi wa shule unategemea kuwa kila mwanafunzi wa shule hii ataishi na wazazi /walezi wake .shule haitahusika na matatizo ya mwanafunzi yatakayotokana na matatizo na mahali pa kuishi na gharama za matibabu kwa mwanafunzi awapo shuleni.

E. VIFAA VYA USAFI SHULENI

Kila mwanafunzi aje na

- I. Fagio wa chelewa
- II. Ndoo ndogo ya maji

F. MAELEZO MENGINE

Naambatanisha sheria za shule na fomu ambayo itajazwa na mzazi /mlezi na mwanafunzi mwenyewe

Mwanafunzi hatapokelewa mpaka atakapopimwa afya yake na kukamilisha taratibu zote za shule (upimaji wa afya ufanyike katika kituo cha afya cha serikali)

NAKUTAKIA MAANDALIZI MEMA

KARIBUNI SANA BERNARD MEMBE SEKONDARI

.....

MKUU WA SHULE

HAMISI .H. NYUMBA

0719243505/0622836529

SHERIA NA KANUNI ZA SHULE

Shule inaendeshwa kwa mujibu wa sheria ya elimu No 25 ya mwaka 1978.aidha inazingatia miongozo yote inayotolewa na wizara yenye dhamana ya elimu nchini.

Unatakiwa kuzingatia mambo ya msingi yafuatayo ambayo yanafafanuliwa kwa nakala yake mara ya kuripoti shuleni

- a) Heshima kwa viongozi ,wazazi ,wanafunzi , wafanyakazi wote ,na jamii kwa ujumla ni jambo la lazima
- b) Mahudhurio mazuri katika shughuli ndani na nje ya shule ni muhimu
- c) Kuwahi shuleni na kuzingatia ratiba ya shule
- d) Kutunza usafi wa mwili na mazingira ya shule
- e) Kuvaa sare za shule wakati wowote unapotakiwa
- f) Kufahamu mipaka ya shule

Makosa yafuatayo yanaweza kukusababishia kufukuzwa shule

- a) Wizi
- b) Uasherati na ushoga
- c) Ubakaji
- d) Ulevi na matumizi ya dawa za kulevya kama vile uvutaji wa bangi ,mirungi kubeli.
- e) Kupigana na kupiga
- f) Kudharau bendera ya taifa
- g) Kuoau au kuoelewa
- h) Kupata mimba au kuharibu mimba ndani au nje ya shule
- i) Kugoma, kuchochea na kuongoza migomo inayovuruga amani na usalama wa shule
- j) Kukataa adhabu kwa makusudi
- k) Kumiliki simu shuleni/

GOVERNMENT OF TANZANIA
REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION
BERNARD MEMBE SECONDARY SCHOOL
P.O.BOX 376
LUSHOTO

TO MEDICAL OFFICER

.....
.....
Mr/Miss.....
(Name in full)

Please examine the above named as to his/her physical and mental fitness for a full time schooling course .the examinations should include the following categories(i-iii) each category or sub category of which will render the applicant in eligible incase of defect.

Pregnancy {[category] will also render a girl candidate ineligible for the course

[I]

eye –sight

hearing

limb

speech

venereal disease

[II] Neuroses

[III] Other serious diseases {Mention}

[IV] Pregnant tests.....

MEDICAL CERTIFICATE/

To be completed by the above named Medical and consider that he /she is physical fit /nul fit and full time schooling course.

[I]

Eye –sight.....

Hearing.....

Limb.....

Speech.....

venereal diseases.....

leprosy.....

Epilepsy.....

[II] Neuroses

[III] Other serious diseases {Mentioned}

[IV] Pregnant tests.....

Station.....

Signature.....

Designation.....

Date...../...../2021