

**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO**

**SHULE YA SEKONDARI KWEMARAMBA,**  
**S L P 103,**  
**LUSHOTO.**  
**18/12/2020.**

MZAZI/MLEZI WA .....

**YAH. MWANAO KUCHAGULIWA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2021 SHULE YA**  
**SEKONDARI KWEMARAMBA**

Nafurahi kukujulisha kuwa mwanao amechaguliwa kujiunga kidato cha kwanza katika shule hii mwaka **2021**. Shule itafunguliwa tarehe **11/01/2021** na mwanao anatakiwa kufika siku hiyo na asipofika nafasi yake atapewa mwanafunzi mwingine aliyekosa nafasi na ana sifa.

**MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA**

**1. SARE YA SHULE (YUNIFOMU)**

(a) **Wasichana sketi 02** ndefu za rangi ya damu ya Mzee, **Mashati 02** Meupe Mikono mifupi na **Tai** ndefu ya Rangi ya damu ya mzee. **Vazi la hijabu** liwe linafanana na Kitambaa cha shati (**hijabu iwe ya kushona kitambaa cheupe kama cha shati**) isiwe yenye urembo.

(b) **Wavulana Suruali** mbili 02 rangi ya Damu ya mzee na mashati **02** mikono mifupi na **Tai** ndefu ya Rangi ya damu ya Mzee.

(c) Viatu **vyeusi pea mbili** viwe vya kufunga na kamba na **visiwe bajaji au buti** wala **visiwe vya kisigino kirefu.**

**BAJAJI NA VIATU VYA WAZI (VISIVYO VYA KAMBA NI MARUFUKU)**

(d) **Soksi nyeupe** kwa wasichana na **nyeusi** kwa wavulana

(e) **Sweta la rangi ya damu ya Mzee** lenye shingo ya ‘V’

(f) **Sare za Michezo T-shirt** rangi ya njano na **Bukta/Track suit** ya **Blue/Dark blue**

**UVAAJI WA SARE ZA SHULE NA UNADHIFU**

(i) **Hairuhusiwi** kuvaa mapambo kama hereni, bangili, vipini, kofia, shanga, miwani ya **jua**, mikufu na **pete** za aina yoyote. Pia vipodozi vya aina yoyote haviruhusiwi kwa mwanafunzi.

(ii) **Mwanafunzi haruhusiwi** kufuga au kusuka nywele (mwanafunzi atatakiwa kunyoa nywele wakati wote.

(g) i. **Vifaa vya darasani** . Daftari kubwa (Couter books kumi 10 kwaya 02 au 03.

ii. **Seti ya vifaa vya hesabu (Mathematical set)** moja.

iii. **Kalamu za wino za kutosha** na **rula** ndefu ya daftari

iv. **Kila mwanafunzi aje na kamusi ya kiingereza kwa kiswahili (DICTIONARY)** inapatikana kwenye duka la shule kwa watakaotaka kununulia shuleni.

v. **Kila mwanafunzi anatakiwa kuwa na daftari la aina ya WRITING PAD** kwa ajili ya karatasi zake za kuandikia majaribio yanayotolewa shuleni mara kwa mara

(h) **Kila mwanafunzi aje na picha mbili (02)** za **paspoti size** kwa ajili ya kumbu kumbu za kiutawala

**2.VIFAA VYA USAFI/ KAZI ZA SHULE**

**Kila mwanafunzi anatakiwa aje na ndoo moja NDOGO** ya lita kumi pamoja na mfangio mmoja 01 aina ya **CHELEWA**

**NB:- Pamoja na barua hii zimeambatanishwa fomu za KUPIMA AFYA na FOMU YA KIAPO zijazwe kikamilifu kabla ya kuripoti shule na uje nazo siku ya kuripoti.**

**Aidha kutakuwa na kikao cha wazazi wote wa kidato cha kwanza siku ya Jumanne ya tarehe 05/01/2021**

**kuanzia saa 03:00 asubuhi hivyo fika bila kuchelewa.**

.....

**AMIRI B. KANIKI**  
**MKUU WA SHULE.**

**THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA  
REGIONAL ADMINISTRATION AND LOCAL GOVERNMENT  
LUSHOTO DISTRICT**

KWEMARAMBA SECONDARY SCHOOL,  
P.O. BOX 103,  
LUSHOTO.  
18/12/2020.

**RE No KMSSS A. 1/ K 1 /VOL 1/2020.  
TO THE MEDICAL OFFICER**

.....  
.....  
.....

**REF: A PUPIL'S MEDICAL EXAMINATION FORM**

Please Examine The pupil.....in respect of these areas and any other area (s) deemed to be relevant Whichever applies.

Does the pupil have problems in connection with.....?

- a) Sight Yes /No. If yes, state.....  
.....
- b) Hearing YE/No.If yes state.....  
.....
- c) T.B or any other chronic diseases. YES/No. If yes, state.....  
.....
- d) Blood pressure. Yes/No.If yes, state.....  
.....
- e) Any Physical impairment(s). Yes/No, state.....  
.....

Do you therefore recommend this pupil to pursuer studies at this school?.....  
.....  
.....

Name.....Signature.....Date.....

Official Title.....Official stamp