



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OR-TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO
SHULE YA SEKONDARI LUKOZI
S. L. P 254 LUSHOTO

Kumb Na LKSS/F1/JI/ 2021

JINA LA MWANAFUNZI.....

**YAH: MAAGIZO/MAELEKEZO MUHIMU KWA MWANAFUNZI ANAYEJIUNGA KIDATO CHA KWANZA JAN-
2021 SHULE YA SEKONDARI LUKOZI**

1.0 Utangulizi

Ninayo furaha kukufahamisha kwamba umechaguliwa kujiunga na elimu ya sekondari katika shule ya sekondari Lukozi kama mwanafunzi wa kidato cha kwanza kwa mwaka wa masomo 2021.

Muhula wa kuanza masomo unaanza tarehe unatakiwa kulipoti shuleni kuanzia tarehe, na mwisho wa kuripoti ni tarehe

..... Siku ya

2.0 Mambo muhimu ya kuzingatia

2.1 Sare za shule

- a) Mashati 2 meupe ya mikono mifupi , Tetroni (lisiwe linaloonyesha ndani)
- b) Masweta 2 ya rangi ya kijani mgomba
- c) Wasichana sketi 2 zinazovuka magoti za heshima za rangi ya DAMU YA MZEE mshono uwe wa “MARINDA NANE”.
- d) Wavulana suruali 2 za rangi ya DAMU YA MZEE zisizobana au kuchongwa (modal/chupa) yenye mfuko mmoja nyuma usio na zipu na iwe na rinda mbili mbele kushoto na kulia
- e) Wavulana track suti Nyeusi yenye mistari myeupe na wasichana track suti ya blue bahari yenye mistari myeupe .
- f) Jozi mbili za viatu vyeusi vya ngozi vinavyopigwa kiwi na raba kwaajili ya michezo
- g) Wavulana soksi nyeusi jozi mbili na wasichana soksi nyeupe jozi mbili

2.2 Mahitaji mengine

- a) Kalamu za wino mweusi au blue
- b) Daftari 12 zenye makaratasi ya kutosha
- c) Mkebe (mathematical set)
- d) Faili la kutunzia kumbukumbu binafsi za mwanafunzi.
- e) Dictionary moja ya Kiingereza kwa kiingereza.

3.0 Makosa yafuatayo yanaweza kusababisha kufukuzwa au kusimamishwa shule

- a) Wizi
- b) Uasherati na ushoga
- c) Ubakaji
- d) Ulevi na matumizi ya madawa ya kulevya kama vile uvutaji bangi , cocaine, mirungi, kubeli na kadhalika
- e) Kupigana ua kupiga
- f) Kuharibu kwa makusudi mali ya umma
- g) Kudharau bendera ya Taifa
- h) Kua mjamzito / kupata mimba/ kusababisha mimba
- i) Kuoa au kuolewa
- j) Kugoma, kuchochea na kuongoza au kushiriki kuvuruga amani na usalama wa shule au watu
- k) Kukataa adhabu kwa makusudi
- l) Kuwa na simu ya mkononi
- m) Kutohudhuria msomo Zaidi ya siku 90
- n) Kutokufanya mazoezi ya darasani kwa makusudi

4.0 mambo mengine muhimu ya nayopaswa kakamiliswa na kuwasilishwa shuleni na mwanafunzi

- a) Medical examination fomu ambayo itajazwa na mganga mkuu wa hospital ya serikali. Form hii itakabidhiwa kwa mkuu wa shule mara watakaporipoti shuleni.
- b) Fomu ya maelezo binafsi kuhusu historia ya mwanafunzi na mkataba wa kutoshiriki katika migomo, fujo na makosa ya jinai
- c) Fomu ya mzazi kukiri kukubaliana na sheria , kanuni na maelezo mengine yatakayotolewa na shule.
- d) Mwanafunzi siku ya kuripoti aje na mzazi/mlezi wake

5.0 Tafadhali soma kwa makini maelezo / maagizo haya na kuyatekeleza kikamilifu.

.....

MKUU WA SHULE

KIAMBATANISHO No 1



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MTAA
HALMASHAURI YA WILAYA TA LUSHOTO
SHULE YA SEKONDARI LUKOZI
FOMU YA TAARIFA ZA MWANAFUNZI**

A: AJAZE MWANAFUNZI

1. JINA KAMILI
2. TAREHE YA KUZALIWA.....
3. URAIA
4. DINI
5. SHULE ALIYO SOMA AWALI

MSINGI MWAKA..... KUMALIZA

SAINI YA MWANAFUNZI: TAREHE.....

B: MAELEZO YA MZAZI / MLEZI (AJAZE MZAZI / MLEZI)

1. JINA LA BABA SAINI.....
KAZI
- ANWANI SIMU
2. JINA LA MAMA..... SAINI.....
KAZI
- ANWANISIMU

C: AHADI YA MZAZI:

Mimi mzazi wa mwanafunzi naahidi kuwa nitashirikiana na uongozi wa shule na waalimu kusimamia nidhamu ya mtoto wangu na kuhakikisha anasoma kwa bidii na kufaulu . Aidha natambua kuwa simu haziruhusiwi shuleni na hivyo naahidi kuwa sitampa simu na endapo atabainika kuwa na simu anastahili kufukuzwa shule kwa mujibu wa sheria za shule

Mimi Mzazi / mlezi wa

Saini..... Tarehe

LUSHOTO DISTRICT COUNCIL

Lukozi Secondary School
P. O .BOX 254
LUSHOTO

Ref. No. LKSS/JIN/F1-21

The Medical Officer
(GOVERNMENT M.O)

SPECIAL REQUEST FOR MEDICAL EXAMINATION

Name of StudentDate Year
I shall be very grateful if you will kindly examine the above named student and give us a report regarding his fitness to undertake studies well in our school.

STUDENT’S NAME (full)

.....

DATE OF BIRTH:

.....

ADDRESS:

.....

A. BLOOD INDICES:

(i) Hemoglobin level(ii) Blood slide.....(iii) WBC-
Total.....
Diff

.....

B. CARDIOVASCULAR:

(i) BP..... MmHg. Pulse Rate..... per minute (ii) Heart Sounds I II
Murmurs (iii) Heart Size Comment

C. RESPIRATORY SYSTEM:

(i) Chest (ii) Lungs (iii) Chest X-Ray (only when necessary)
.....

D. ABDOMEN: (i) Stool..... (ii) Urine..... (iii) Hepatic.....
(iv) Spleen

E. PHYSICAL PARAMETERS:

(i) Weightkg (ii) Height cm. Comment

F. VISUAL ACUITY **G. HEARING**..... **H. SPEECH**.....

I. LIMBS **J. EPILEPSY**..... **K. NERVOUS SYSTEM**.....

L. HISTORY OF ANY CHRONIC / SERIOUS AILMENT PAST OR PRESENT?

.....
.....

DATE SIGNATURE

STATION:..... DESIGNATION:.....

Thanks for your cooperation
Yours faithfully,

.....

HEADMASTER