

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS –TAMISEMI
HALMASHAURI YA WILAYA YA LUSHOTO

SHULE YA SEKONDARI KWEULASI

S.L.P 226

LUSHOTO

07.12.2020

KUMB Na: KWSS/JI/2021

JINA LA MWANAFUNZI

.....

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI KWEULASI- 2021

Ninayo furaha kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza **2021** katika shule ya secondary Kweulasi. Unatakiwa kuripoti shuleni tarehe **11.01.2021** na mwisho wa kuripoti ni tarehe **15.01.2021**.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA WAKATI WA KURIPOTI SHULENI

1. SARE ZA SHULE

WASICHANA

- (i) Sketi mbili za rangi ya kijani jeshi zinazovuka magoti
- (ii) Mashati mawili meupe ya mikono mifupi, kwa waislamu wanaruhusiwa kushona nusu kanzu nyeupe ya mikono mirefu na hijabu nyeupe isiyo na urembo wa aina yeyote.
- (iii) Soksi nyeupe jozi mbili
- (iv) Viatu vyeusi vyenye visigino vifupi vya kufunga kwa kamba.

WAVULANA

- (i) Suruali mbili rangi ya kijanijeshi zisizobana.
- (ii) Mashati mawili rangi nyeupe na tai ya rangi ya kijani jeshi.
- (iii) Soksi nyeusi jozi mbili
- (iv) Viatu vyeusi vya kufunga kwa kamba.

2. VIFAA VYA KUJIFUNZIA

- Madaftari aina ya Counter book 10
- Dictionary (Kamusi inayotafsiri maneno ya kiingereza kwa kiingereza)
- Kalamu za wino pamoja na penseli
- Mkebe wa vifaa vya kujifunzia hesabu.

3. Vifaa vya usafi na elimu ya kujitegemea

- Fagio moja la chelewa
- Ndoo yenye mfuniko

4. Makosa yanayoweza kusababisha kusimamishwa masaomo;

- a) Wizi
- b) ushoga na uasherati
- c) ubakaji
- d) ulevi na matumizi ya dawa za kulevya
- e) Kudharau bendera ya taifa
- f) kuwa mjamzito au kusababisha ujauzito
- g) kuo au kuolewa
- h) kutoa mimba
- i) kukataa adhabu kwa makusudi
- j) kuwa na simu ya mkononi

5. Pamoja na barua hii unatakiwa kukamilisha /kujaza viambatisho vifuatovyo;

- Medical examination form itajazwa na mganga katika hospitali ya serikali.
- Fomu ya kukubaliana na sheria, kanuni na maelekezo mengine yatakayotolewa na shule.

KARIBU SANA KWEULASI SEKONDARI

.....

MKUU WA SHULE

FOMU YA MAELEZO MUHIMU YA MWANAFUNZI

- 1. Jina la mwanafunzi
- 2. Tarehe ya kuzaliwa mahali alipozaliwa
- 3. Mwanafunzi ni raia wa
- 4. Jina la mzazi/mlezi.
 - a) Baba..... Hai/Amefariki
 - Mama Hai/ Amefariki
 - b) Kazi ya baba kazi ya mama.....
 - c) Anuani ya mzazi/ mlezinamba ya simu.....
- 5. Mahali unapoishi : Kijiji kitongoji

SEHEMU HII IJAZWE NA MZAZI AU MLEZI

Mimi Mzazi/mlezi wa mwanafunzi ninakubali mwanangu ajiunge na shule ya skondari kweulasi na nitatimiza wajibu wangu kwa kushirikiana na walimu ikiwa ni kumpatia mwanangu mahitaji yote kama ilivyoelekezwa pamoja na kuhimiza mahudhurio ya masomo kila siku.

**Sahihi
Tarehe.....**

UTHIBITISHO WA MTENDAJI WA KIJJI

Mimi nathibitisha kuwa taarifa zilizotolewa na mzazi/ mlezi kwa kadiri ya ufahamu wangu ni sahihi.

Sahihi..... Tarehe Mhuri

President's office- Regional Administration and Local Government

Lushoto District council

Kweulasi Secondary School

Reference No. KWSS/MED/V.2/003

To medical officer

.....
.....
.....

PUPIL'S MEDICAL EXAMINATION FORM

Please, examine the pupilin respect of these areas and other area(s) deemed fit. Please delete whichever applies.

1. Does the pupil have problems in connection with?
 - a. Sight. Yes/ No. If yes state
 - b. Hearing .Yes/No. If yes state
 - c. T.B or other chronic diseases. Yes/No. If yes state
 - d. Blood pressure. Yes/No. If yes state
 - e. Any physical impairment(s).Yes/No. If yes state

2. Do you therefore recommend this pupil to peruse studies at this school ?
.....
.....

NAME: SIGNATURE DATE

OFFICIAL TITLE..... OFFICIAL STAMP.....